Foda Karfe sassa sintering wutar makera

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Alamar samfur

powderarfin ƙarfe mai haske da tagulla

Kai mai shafa mai sintered bearings yana ba da babban aiki a ƙarƙashin nauyi kuma yana ba da kyawawan kayan sakawa. Rosaƙƙarfan beyar da aka samar ta hanyar tsarin ƙarfe na yau da kullun ya sa impregnation mai zai yiwu, kawar da buƙatar tsarin mai na mayu. Wannan man shafawa na tsawon rayuwa yana sa sintered bears ya zama madaidaicin madadin zuwa biye mai tsada mai tsada.

Intauke da Bauke da Tagulla mai Tsinkayen Mai
HALAYE
Kama da SINT A 50, ƙungiyar impregnation 1
Bearingaukarwa kyauta don aikace-aikacen injiniya na gaba ɗaya
Aiki mafi kyau a ƙarƙashin ƙananan haske da sauri mai sauri
Irƙira ƙirar ƙarfe ce ta ƙera ta saboda haka ya dace da sifofi masu rikitarwa
SAMUN AIKI
Samun siffofin wadatar a daidaitattun girma

Musammantawa:
Daidaitaccen haƙuri na G7 diamita
Daidaitaccen haƙuri na S7 diamita na waje
Ba da shawarar shaft haƙuri f7 / g6
Ba da shawarar haƙuri haƙuri H7


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana