Shin Haƙƙin lessauke da Mai Ba Na Bukatar Babu Man shafawa?

Ingsaƙataccen mai ba da man fetur wani sabon nau'i ne na ɗamarar da aka shafa wa mai, tare da halaye na ƙarancin ƙarfe da ba da mai. An ɗora shi da matin ƙarfe kuma an shafa shi mai tare da kayan shafa mai na musamman.

Yana yana da halaye na babban hali iya aiki, tasiri juriya, high zazzabi juriya da kuma karfi kai-lubricating ikon. Ya dace musamman ga lokatai inda yake da wahalar shafa mai da samar da fim na mai, kamar nauyi mai nauyi, ƙarancin gudu, juyawa ko juyawa, kuma baya jin tsoron lalata ruwa da sauran lalatawar acid.

Ana amfani dashi sosai a cikin kayan aikin gyaran gyare-gyare na ƙarfe, kayan mirgina na ƙarfe, kayan hakar ma'adinai, jiragen ruwa, turbin tururi, turbin tururi, injunan gyaran allura da layukan samar da kayan aiki.

Bearingaukar mai-mai na nufin ɗaukar abu na iya aiki ba tare da mai ko ƙaramin mai ba, maimakon gaba ɗaya mai-mai.

Fa'idodi na biya mara amfani

Domin rage gogewar ciki da kuma sanya mafi yawan kwalliya da hana konewa da mannewa, dole ne a kara man shafawa domin tabbatar da aiki mai sassauci da amintacce na turawan don tsawaita rayuwar gajiyawar bearings;

Kawar da gurbacewar muhalli sanadiyyar kwararar abubuwa;

Ya dace da kaya mai nauyi, ƙaramin gudu, juyawa ko lokutan juyawa inda yake da wahalar shafawa da ƙirƙirar fim ɗin mai;

Hakanan baya jin tsoron gurɓataccen ruwa da sauran ƙarancin acid;

Bearaukar da kai mai shigowa ba kawai tana adana mai da kuzari ba, amma kuma tana da rayuwar sabis fiye da yadda ake jujjuyawar talakawa.

Kariya don girkewar mara mai

Shigar da ɗaukar mara-mai ba daidai yake da sauran buƙatun ba, ana buƙatar lura da wasu bayanai:

(1) ayyade ko akwai bulges, fitarwa, da dai sauransu a kan yanayin saduwa da ƙwanƙolin da ƙwanƙolin ƙirar.

(2) Ko akwai ƙura ko yashi a saman gidan ɗaukar kaya.

(3) Kodayake akwai ɗan ɗanɗano, fitarwa, da sauransu, yakamata a cire su da dutsen mai ko kuma takarda mai kyau.

(4) Don kiyaye haɗuwa yayin lodawa, ƙananan man shafawa za a saka shi zuwa saman shaft da ƙwanƙolin ƙuƙumi.

(5) Thearfin ɗaukar mara mara mai saboda zafi fiye da kima bazai wuce digiri 100 ba.

(6) Ba za a tilasta mai riƙe da farantin hatimin mai ɗaukar mara mai ba.


Post lokaci: Aug-22-2020